.::NƠI TRÁI TIM LÊN TIẾNG::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::NƠI TRÁI TIM LÊN TIẾNG::.

::.NƠI TEEN VIỆT CẢM NHẬN VÀ CHIA SẼ::.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Hay nè............
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeTue Jul 10, 2012 7:31 pm by hieu_boy_baby

» pót hình cũ với mới
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeSat Jun 23, 2012 6:43 pm by hieu_boy_baby

» Xin Anh Đừng!
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeSat Feb 18, 2012 12:17 pm by hieu_boy_baby

» Mưa Nắng Tình Yêu
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeSat Feb 18, 2012 12:16 pm by hieu_boy_baby

» bạn có sợ ma không
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeThu Feb 02, 2012 2:37 pm by 0an Hồn

» Em nhớ anh... Miu Lê
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeSun Jan 29, 2012 3:54 pm by hieu_boy_baby

» Tim ban o Soc Trang...
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeThu Jan 26, 2012 7:18 pm by hieu_boy_baby

» Chỉ Yêu Mình Em-Châu Khải Phong...Hot...
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:24 pm by hieu_boy_baby

» Giấc mơ thần tiên.....
Thư Gửi Em  I_icon_minitimeFri Jan 13, 2012 6:30 pm by hieu_boy_baby

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Nolimit
Thư Gửi Em  EmptyThư Gửi Em  I_voting_barThư Gửi Em  Empty 
LoneLy
0an Hồn
hieu_boy_baby
Ying_XT
supper_star96
pun854
Anhbakhia
daytoday
ngoc anh

Thư Gửi Em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngoc anh

ngoc anh

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 2:49 pm

Hãy Để Quá KHứ Ngủ Yên Em Nhé !

Thư Gửi Em  13084474392101918480_574_0
Em à ,vậy là một thời gian đã trôi qua .. Anh không ngĩ rằng chúng ta sẽ có ngày mình chia tay nhau , khi chia tay em anh đã khóc rất nhiều . Nhìn những người khác hạnh phúc bên nhau lòng anh quặn đau, em có biết không , nhok , hãy cho anh gọi em lần cuối là nhok nhé!

Anh và em đến với nhau bằng tình yêu chứ không ép buộc gì , anh đã rất hạnh phúc khi được có em , anh biết anh không bằng người ta, không đẹp không giàu sang , chưa có nghề nghiệp , có lúc anh nghĩ đến bên anh em sẽ chịu nhiều thệt thòi hơn người khác vì anh không thể sắm cho em những thứ đắt tiền như người khác được, nhưng anh rất hạnh phúc khi biết rằng những thứ ấy đối với em không quan trọng ,em chỉ cần trái tim của anh là đủ rồi . Anh vui lắm ,tưởng chừng em sẽ mãi là bến đỗ của anh mãi mãi.

Vậy mà..... em đã lặng lẽ ra đi chỉ vì những lời nói của mọi người , em đã cất bước ra đi không cho anh biết lí do tại sao ? Em lạnh lùng bước đi mặc cho anh gọi tên em , mặc cho nhưng lời giải thích của anh , mặc cho nước mắt anh rơi cạn .Lý do duy nhất cho cuộc chia tay này là " anh yêu em , chỉ vì quan hệ ". Anh chết lặng , tim anh vỡ tan , nhok à bao nhiêu thử thách anh đã vượt qua để đến với em bằng 1 tình yêu thủy chung nhất , vậy mà giờ đây em nói ra những câu nói ấy ,nó là 1 vết dao đâm vào tim thật sâu , thật mạnh em có biết không? Em à anh đâu phải người như vậy em biết mà , tại sao em không nói thẳng với anh , mà em chỉ đi nghe người khác rồi em voi vàng chia tay anh , trong khi anh trao em 1 tình yêu trong trắng không vết vẩn đục .

Giờ đây chúng ta đã có con đường rieng cho mình, anh chấp nhận và hài lòng những gì đang có. Anh đã cố gắng tồn tại , cố gắng sống , cố gắng vươn lên trong cuộc sống , cố gắng vì nhiều lí do trong đó có lí do vì em , anh muốn cho em thấy rằng không có em anh vẫn sống tốt , rất tốt là đằng khác , cho dù con đường anh đi bao khó khăn cay đắng , có ra sao , có tủi hờn , có đau dớn mà mọi người mang lại cho anh , nhìn anh với một ánh mắt khác thì anh vẫn không đau đớn bằng vết dao em đã làm trái tim anh tổn thương.

Khi chia tay rồi nhưng anh vẫn luôn theo dõi những bước đi của em , gặp bất cứ ai quen em , anh cũng cố dò hỏi xem em cuộc sống bây giờ em như thế nào . Khi hiểu rằng . em đã có người khác trong tim em , tuy chia tay nhưng anh và em vẫn xem nhau như bạn khi em nói đã có người yêu em và mến em , anh cũng rất mừng là em đã tìm được một bờ vai vững chắc hơn bờ vai anh đã định cho em tựa vào , người đó học cùng em và là lop trưởng lớp em , anh đã gạt đi nước mặt của mình và coi như em đã mãi xa anh , dập tắt niềm hi vọng em sẽ trở về bên anh.

Thời gian đó anh như người vô hồn , anh đã quyết đóng cửa trái tim mình , chỉ nghĩ đến việc học , để quên đi hình bóng em , và quên đi những gì đã có của chúng ta. Có đôi khi anh rất mỏi mệt cần một người giúp anh cho anh tựa vào cho anh sự yêu thương để quê di mệ mỏi đó . Vậy mà, những lúc anh cần em nhất , em lại không ở bên cạnh anh.

Rồi một ngày anh lang thang trên mạng, em ấy đã xuất hiện, em ấy đã cho anh thấy được sự chân thành của mình ,anh đọc được tình yêu thương của em ý dành cho anh là vô điều kiện, bất cứ lúc nào anh mệt mỏi buồn phiền , em ý đều hiểu và động viên anh , em ý cho anh thấy sự quan tâm chăm sóc và yêu thương ấm áp .Em ấy cũng hiểu và thông cảm cho anh , tự đáy sâu con tim , anh chưa thể quên em......

Thời gian cũng troi qua , những tình cảm em ý dành cho anh ngày càng sâu đậm anh cũng không thể làm trái con tim anh , anh đã nói lời yêu em ý . em ý không hề trê anh điều gì không hề để ý về quá khứ của anh , em ấy yêu anh là con người anh bây giờ chứ không phải anh ngày xưa . Em ý đã trao anh một tình yêu sâu đậm và trong trắng như vậy .Nhưng cũng có lúc chỉ một mình anh biết để tự xấu hổ , tự dằn vặt mình ,bởi thỉnh thoảng trong kí ức anh lại nhớ về em. Những lúc như thế , anh thấy hối hận , thấy mình đã phụ tấm lòng chân tình của em ý, nên khỏa lấp bằng cách chăm sóc yêu thương em ý nhiều hơn.........

Hôm kia , khi mở máy di động lên , anh đã thấy được những tin nhắn yêu thương em ý dành cho anh , anh bật khóc , khóc nhiều lắm em ý đã yêu anh , bằng mọt trái tim trọn vẹn trong trắng .

Anh tìm thấy hạnh phúc thật rồi , em biết không ? Anh đã hiểu rằng cuộc sống của anh cấn em ý biết chừng nào , Tình yêu của anh dành cho em đã đến lúc nguội lạnh . chẳng để lại chút cho tàn . Còn tình yêu của em ý . cứ lặng lẽ , nhưng âm ỉ cháy ,sẵn sàng bùng lên thành ngọn lửa để sưởi ấm trái tim cuộc đời anh.

Em nhé , đừng nhớ đến những gì của chúng ta nhé , dù rằng chúng ta đã yêu nhau , đã có với nhau những giây phút ấm nồng hạnh phúc , nhưng ngày ấy đã quá xa rồi...rất xa. Giờ anh phải sống với một hiện thực bình dị hạnh phúc đầy yêu thương bên một người đã rất trân trọng và yêu thương anh!

Vĩnh biệt em nhé nhok ngày xưa của anh , đừng bao giườ nhớ đến anh và ngày xưa ấy nhé em , vì nước mắt anh bây giờ không dành để khóc cho mỗi tình chúng ta đã qua , anh sẽ dành tất cả tình yêu và trái tim của mình để bảo vẹ em ấy , anh sẽ giữ chặt em ý không bao giờ để tuột mất em ý đâu , Anh hiểu rằng em ý là cuộc sống của anh.

Chúc em sống thật tốt và hạnh phúc , Em à , hãy để quá khứ ngủ yên ,em nhé!

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8xMC8wOS9iLzUvInagaMEYjU0NzM4MTRhMjU0Y2YyZDRiMDg1M2JkMzFkM2ZkYzIdUngWeBXAzfETGsOG7nW5nIE5oxrAgVGEgxJDDo3xN4WeBdUng5IFTDom18MXwy[/FLASH]
Khách vi
Khách viếng thăm

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 9:34 pm

Hừ...Mình đọc...mà càng đọc...càng không hỉu j hít... bounce
0an Hồn

0an Hồn

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 7:47 am

thư gửi của chàng trai sau khi chia tay đến cô gái thôi mà có gì mà không hiểu hả chuột Shocked Shocked
https://tinhyeuviet.forum-viet.com
Ying_XT

Ying_XT

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 12:58 pm

oh chuyen cung~dc day' NA

khong bit' phai? la` pan. k nhung thay' viet' nhap tam nhu zay thi` chac' co? 90% rui hehe Very Happy

co' gang' co' bai` moi nha

Mong
Khách vi
Khách viếng thăm

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 1:50 pm

Bài này là có ý gì đây tak... bounce
0an Hồn

0an Hồn

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitimeFri Jul 08, 2011 7:49 am

bounce bounce đừng có mà đi đâu cũng tưng tưng như thế chứ chuột
https://tinhyeuviet.forum-viet.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitimeSat Jul 09, 2011 11:38 am

hehe...H cũng tưng tưng giống Chuột thôy... Rolling Eyes
Sponsored content

Thư Gửi Em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư Gửi Em    Thư Gửi Em  I_icon_minitime

Thư Gửi Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang