.::NƠI TRÁI TIM LÊN TIẾNG::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::NƠI TRÁI TIM LÊN TIẾNG::.

::.NƠI TEEN VIỆT CẢM NHẬN VÀ CHIA SẼ::.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Hay nè............
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 10, 2012 7:31 pm by hieu_boy_baby

» pót hình cũ với mới
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeSat Jun 23, 2012 6:43 pm by hieu_boy_baby

» Xin Anh Đừng!
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeSat Feb 18, 2012 12:17 pm by hieu_boy_baby

» Mưa Nắng Tình Yêu
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeSat Feb 18, 2012 12:16 pm by hieu_boy_baby

» bạn có sợ ma không
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeThu Feb 02, 2012 2:37 pm by 0an Hồn

» Em nhớ anh... Miu Lê
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeSun Jan 29, 2012 3:54 pm by hieu_boy_baby

» Tim ban o Soc Trang...
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeThu Jan 26, 2012 7:18 pm by hieu_boy_baby

» Chỉ Yêu Mình Em-Châu Khải Phong...Hot...
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:24 pm by hieu_boy_baby

» Giấc mơ thần tiên.....
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeFri Jan 13, 2012 6:30 pm by hieu_boy_baby

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Nolimit
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 Emptythằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_voting_barthằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 Empty 
LoneLy
thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 Emptythằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_voting_barthằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 Empty 
0an Hồn
hieu_boy_baby
Ying_XT
supper_star96
pun854
Anhbakhia
daytoday
ngoc anh

thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Nolimit
Admin
Admin
Nolimit

thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2   thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 26, 2011 3:33 pm

1 giờ tui đi ngủ nha, dạo này dô Cty sếp hăm tui dữ lắm, ổng nói bộ khuya rậm rực lắm hay sao mà cứ ngáp hoài vậy em? Tui nói rậm rực đâu ra, tại anh giao chỉ tiêu cho em tuốt trên Hy Mã Lạp Sơn nên em lo lắng quá bị mất ngủ, ông hô “ xạo ke” rồi cú đầu tui cái cốc rồi đi dô văn phòng, tui thèm phang chiếc giầy dô mặt ổng ghê, mà tui sợ “lên đường” với ổng lắm, ổng mà biết người viết truyện thằng bạn CSCĐ là nhân viên của ổng là ổng cho tui lên đường liền, cũng mừng là ông này là chú Straight chứ ko phải gay, nếu gay là thế nào cũng dính cái truyện Thằng Bạn CSCĐ của tui liền, được cái là ổng hay giỡn, cũng hợp với tui, ổng thì dễ nhìn, ngoài cái đầu hơi ít tóc ra thì cái gì cũng 1 nút hết,
Thôi tui quay lại cái truyện của tui đây

Tui quay lại 69 cho thằng P nó có chuyện nó mần, hông nó buồn, con cu tui đó nó muốn bú liếm hay cắn gì đó nó làm, còn con cu của nó tui bú đã luôn, công nhận chồng người ta mà tui thích ghê, có ai mà giờ này bỏ vợ long lóc 1 mình đi quất tui hông trời? đi làm về xong cái đi luôn, nếu bạn là vợ bạn sẽ làm gì? Gọi ĐT cho chồng hỏi coi “anh ơi anh chết ở đâu mà giờ này chưa về vậy anh?, Mai mốt rút kinh nghiệm, hễ thằng P và tui “họp công việc ” là tui yêu cầu tắt ĐT hoặc chuyển sang chế độ rung mới được, cái này sếp tui cũng hay nhắc nhỡ, mà sao tui ko biết tận dụng ta, cứ để người ta a lô cho nó hoài làm nó ngưng “giao hợp” à, thấy ghét thiệt chứ, ở truồng mà đi theo tiếng chuông kiếm cái ĐT mà muốn khùng luôn, cái quần quăng ở dưới đất chứ đâu mà nó đi cà bơ cà bơ, chắc quính quán lên hay sao đó, cái thứ gì đâu
https://tinhyeuviet.forum-viet.com
Nolimit
Admin
Admin
Nolimit

Bài gửiTiêu đề: Re: thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2   thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 26, 2011 3:34 pm

Thằng P nghe điện thoại xong thì cúp máy, tui dặn dò

--tắc máy luôn đi P

Nó trố con mắt nhìn tui rồi nói

--chi?

--phiền quá hà, đang sướng cái bị cắt ngang hoài, lần nào cũng vậy, hông đồng nghiệp cũng bạn bè gia đình, hết giờ gọi hay sao mà canh ngay lúc người ta đang “ịt” mà cứ gọi hoài

--ngưng 1 lát chắc mày chết hả?

--hông có chết mà thấy mất hứng quá, tắt máy đi

Thằng P nó quăng cái ĐT lên nệm rồi nhảy lên cái đùng ôm tui vật xuống

--thà như vậy mà ko bị nghi ngờ, mỗi lần mày gọi cho tao ko đc mày thấy khó chịu hông?

Tui thấy nó nói cũng đúng, tui mà gọi cho nó tò tí te là tui khó chịu lắm, cứ tưởng tượng nó đang quất con Lan là tui nổi máu lên liền, tui gọi cho bằng được mới thôi, mà nó có thèm nghe đâu, vợ nó quan trọng hơn mà, thấy ghét, tui mà là con gái tui quậy cho con ly dị luôn để tui nhào dô lấy thằng P làm chồng 1 mình cho nó đã, rất tiết tui ko là con gái, cho nên chịu thiệt thòi với xã hội này chán quá, haizz, ko suy nghĩ nữa, coi coi phim quay tới đâu rồi, tui đẩy thằng P ra tui lợi bàn lấy cái máy ảnh của tui tui kiểm tra coi,

Thằng P ngồi dựa lưng vào tường bành cái háng lông lá nó ra kìa, tui bay lại nằm sà dô ngực nó, tui mở lại đoạn phim coi, nảy giờ cũng được 15 phút hơn rồi chứ bộ, tui dựa vào lòng thằng P, 2 đứa xem lại đoạn phim khi nảy, ai đóng phim mà sao hấp dẫn dữ vậy trời, sao giống tui quá vậy nà, bình thường coi người ta làm tình trên phim đã nứng rồi, nay coi mình làm tình còn nứng hơn nữa, tui hét lên

--cha.. thằng nào bú cu mà chuyên nghiệp quá ta

Thằng P nó chề môi chê tui

--bú giống “a ma tơ” thì có

Tui chề môi lại, ai kêu nó chề tui trước chi

--a ma tơ…ta vậy nói a ma tơ

Công nhận vừa coi phim sex của tui , vừa áp đầu dô ngực thằng P mà nóng gì đâu đó, nóng còn hơn SG tháng 5 nữa, máy lạnh nó khà dô lông cặc nghe nó mát rượi luôn, tui nghĩ là phim này hấp dẫn nhất nè, sao tui ko có ý định quay phim sex của chính mình sớm hơn nhỉ? Ôi., nhìn cái cảnh thằng Phương nằm sấp tui bú cặp mông tròn trịa của nó mà thích ghê, Tui vừa coi phim tui vừa cầm con cú nó tui sục, thằng P nó cũng cầm con cu tui lại, sướng quá đi, chưa bao giờ tui nhìn thấy lỗ đít của tui mà rõ từng cọng lông như thế này đó trời, nhìn thấy nó hồng hồng bao quanh 1 lớp lông đen , chặc chặc…công nhận cái máy của tui quay rõ thiệt, lần đầu tiên tui nhìn thấy con cu thằng P đúc dô cái lỗ của tui mà ở góc độ cận cảnh như thế này đó trời, làm như có một lớp niêm mạc mỏng nó phình ra ngoài mỗi khi con cu nó đẩy dô kéo ra…kít thiệt chứ, nước nhờn bôi trơn cũng bị ép trào chảy xuống ..thấy hết luôn..lông đít ướt sủng…sao tui nứng quá vậy nè….Rồi hết phim, lúc này cô hồn cát đảng nào gọi ĐT cho nó nè, nó lật đật rút co ra, trời ơi, cái lỗ sao mà sâu hung hút, đỏ ứng giáp vòng từ từ co kít lại, lúc này là lúc mất hứng nè, mẹ nó, ai gọi ĐT lúc người ta đang đụ cũng ác đạn thiệt

--đã hông?. Tui hỏi

--cũng đc , hơi lạ. Thằng P trả lời

--hay chứ lạ cái gì, quay tiếp nữa nhe

--muốn làm gì làm, đâm quá…

Tui cười hớ hớ, hông biết ai dâm hơn ai à, tui mà dâm tặc hơn nó mới sợ, lần này tui dựa lưng dô tường co chân cho nó nắc, tui cầm máy quay tui quay luôn, nhìn cái mặt nó nhăn nhó trong màn hình lúc nắc trông thật là khó coi, tui chủ yếu quay cái mặt nó nhiều hơn, lâu lâu chỉa xuống dưới bụng coi coi con cu đi ra đi dô giống thụt bi da hông đó mà, bị nắc mạnh bạo mà run tay luôn, cầm quay ko nổi, 1 phần cũng xuống nằm sã cảng cho nó đã, sao tui giống con bot quá trời..ko được rồi, phải khởi nghĩa đứng lên, Tui hất nó nằm bật ngữa, tui phải làm phái mạnh mới đc, èo tưởng cái gì, leo lên bụng nó nhún đổi kiểu, mà kiểu nào cũng là bot hết, tao mà nhúng mạnh là bể trứng mày nha con, lúc đó tui sẽ hát bài “ tại sao tôi nở ghiết người tôi yêu” của ca sĩ Trường Vũ…ặc…nói chứ tui làm dập bể trứng nó nổi, từ hồi mới quất nó tui đã dập nó bạo lực hoài có bao giờ bể trứng nổi đâu, Tui dập,,,xong rồi tới con Lan … còn con nào trước đó nữa hay ko thì tui ko rõ, nhưng mà làm sao bể trứng nổi? tui thấy nó rên sướng quá trời. tui vừa ngắt hai cái vú nó tui vừa nhún, chết mẹ tối về con Lan thấy hai cái vú tím ngắt chắc nó hoảng quá, hông đc,,,,ăn vụng và ko biết chùi mép là tui, tui nhìn thấy da thịt nó lên gió đỏ lừ hết. tui hỏi

--chết rồi P ơi, mấy cái dấu đỏ trên body của mày nguy hiểm lắm đó…vợ mày mà tinh ý 1 chút là chết liền

--sao mới nảy mày cạp mày ko nghĩ tới dùm tao đi, thằng khốn

--ai biết đâu, sướng quá cạp từa lưa có biết trời trăng mây nước gì đâu…rồi giờ sao?

--hông sao đâu, mỗi lần quất vợ toàn là tắt đèn tối thui à

--ủa, vậy hả? tối thui sao thấy đường quất?

--cái tay mày để đâu hông biết mò ? (Phương)

--chời, sao ko mở đèn nhìn cho hấp dẫn?

--từ lúc có con tới giờ là vậy ko đó, mở đèn nó ngủ hông đc nó khóc , lỡ con nít nhìn thấy cũng kỳ

--sao hông cho ngủ riêng đi? …ờ quên, cho đáng đời, ai kêu lấy vợ bỏ tao chi

--đụ mẹ mày, nó đang đụ với mình mà nó còn nói shock được…nhún đi mày
Nolimit
Admin
Admin
Nolimit

Bài gửiTiêu đề: Re: thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2   thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 26, 2011 3:36 pm

Tui và thằng P rũ nhau ra cầu Bến Lức đứng hóng gió đêm, đêm nay tui ko thấy buồn ngủ chút nào, 1 lát nữa đây tui sẽ trở về Sài Gòn trong đêm để bắt đầu 1 ngày mới, giờ đây tui đã thấu hiểu nổi lòng đi sớm về khuya của thằng P, đúng là rất khó nhọc, ko phải người quan trọng đối với mình thì ko tài nào làm đc, Tui chống tay lên lan cang cầu nhìn về phía sa săm, Con sông Vàm Cỏ Đông dài thật, có ai biết được cứ đi ngược dòng chảy sẽ đến nơi dạt dào tình cảm nhất, sẽ đến 1 nơi có những hàng dừa bên rẫy bắp, bên ruộng thơm và bên những cánh đồng mà 1 thời nuôi tui và thằng P khôn lớn, có năm thơm và dưa hấu rộ mùa, các chợ đầu mối quê bị dội hàng tui và thằng P theo ba nó đi lên tận đây giao cho lái buôn , dù những kỷ niệm đó đã rất xa xôi trong ký ức nhưng tui vẫn còn nhớ, cứ đi, đi cho bằng được, trốn nhà đi luôn, đi với bác Ba tập tành thương hồ, 1 thời chẳng biết mê trai, chẳng biết thích cu, thế mà giờ lại rất thích cu nó, pó tay chấm cơm….giờ nó có vợ có con mà vẫn thích cho được…bó chân chấm canh, tui quay sang nói với thằng P

--mình ở Thượng nguồn hé hông?

--ừ,

--P mày có nhở nổi tao với mày chơi với nhau từ khi nào ko?

--thì lúc tao xĩn mày liều bú cặc tao bữa mày về quê chứ đâu

--đụ mẹ, tao nói chơi là quen nhau chứ ko phải chuyện đụ

Nó lắc đầu, tui nói

--mày ko nhớ thật à ?

--không nhớ thiệt

--mày rán suy nghĩ đi

Thằng P ngẫm nghĩ 1 lát rồi nói

--à….mày đi học về hay đó, ghé xóm tao tắm sông, xong chơi chọi lon với mấy thằng xóm tao..cái tao lợi chơi..cái quen mày từ đó

Tui cười khì

--không phải đâu….mày nhớ kỷ lại đi

Cái mặt nó bơ thấy ớn luôn, lâu rồi nó ko lưu tâm cũng ko trách nó, Tui cũng cố gắng nhớ lại coi quen nó như thế nào thời gian gần đây thôi,

--mày còn nhớ anh Sáu ko?

--nhớ, bây giờ anh chuyển nhà đi đâu rồi

--bữa đó tao ra ruộng bắt cá lia thia , tại xóm mày có ruộng nhiều,

--rồi sao nữa

--có một thằng đen thui như cục than lợi chửi tao

--ê! Mày ở đâu lợi vậy mẩy? mày biết ruộng nhà ai hông mà lợi đó vớt cá mẩy?

Tao ngước lên nhìn nó, ko nói câu nào, vì biết gặp cô hồn cát đảng mà, nó nói tiếp

--mày ở đâu lợi mảy?

--tao ở thị trấn dô đó, mày làm con cặc gì tao, ruộng bỏ hoang tao có quyền bắt cá

--cá của ai cho mày bắt, cút

--sao nữa?

--cái, tao làm lơ thằng Miên đó, tao vớt chổ bọt cá lia thia …cái…tao nghe 1 cái bỏm…đụ mẹ nó…thằng Miên kia ném cục đất xuống vũng sình văng nước đầy mặt tao

--ừ, xóm tao mấy thằng cô hồn không à…sao nữa Long?

--tao tức chứ sao, tao bay lên bờ quính nó chứ gì

--trời! rồi sao nữa? rồi nó có sao hông?

--hông…

--còn mày?

--hông luôn

--ủa quính lộn gì kỳ dậy?

--thì hai đứa cứ đứng kênh nhau vậy đó..cái tao nói” mày ngon mày đụng tao trước đi” cái nó cũng nói lại “ mày ngon mày đụng tao trước đi”

--chời ơi! vậy cũng đi kể

--ủa, mày ko có ấn tượng gì hết luôn hả?

--ấn tượng gì?đụ mẹ Mày đừng có nói thằng Miên đó là tao nha

--chứ còn gì nửa…hahahahahha

--thằng chó,,,sao lúc đó tao hông bộp dô mặt mày ta?

--dám ho với tao ha, kênh kênh kêu tao "mày ngon mày đụng tao trước đi hoài"

--khakhakha,,,,vui thiệt, nghe mày nói tao mới nhớ...rồi sau đó sau nữa

--tao cho mày 1 con cá chứ gì

--hả, mày cho tao con cá ?

--thì cái anh Sáu ra can đó, ảnh kêu "ruộng nhà thằng P mày dô mày bắt , hông ấy mày cho nó con cá đi coi như huề, có vậy bay cũng om tỏi"

--ờ ha, nhớ mại mại rồi,
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2   thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2 - Page 2 I_icon_minitime

thằng bạn cảnh sát cơ đông của tôi phần 2
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» cận cảnh lò phản ứng hạt nhân
» danh sách nhạc hot tháng 7
» tổng hợp khuyến mãi điện thoại tháng 6
» bác ba phi phần 1
» bác ba phi phần 2