.::NƠI TRÁI TIM LÊN TIẾNG::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::NƠI TRÁI TIM LÊN TIẾNG::.

::.NƠI TEEN VIỆT CẢM NHẬN VÀ CHIA SẼ::.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Hay nè............
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeTue Jul 10, 2012 7:31 pm by hieu_boy_baby

» pót hình cũ với mới
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeSat Jun 23, 2012 6:43 pm by hieu_boy_baby

» Xin Anh Đừng!
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeSat Feb 18, 2012 12:17 pm by hieu_boy_baby

» Mưa Nắng Tình Yêu
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeSat Feb 18, 2012 12:16 pm by hieu_boy_baby

» bạn có sợ ma không
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeThu Feb 02, 2012 2:37 pm by 0an Hồn

» Em nhớ anh... Miu Lê
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeSun Jan 29, 2012 3:54 pm by hieu_boy_baby

» Tim ban o Soc Trang...
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeThu Jan 26, 2012 7:18 pm by hieu_boy_baby

» Chỉ Yêu Mình Em-Châu Khải Phong...Hot...
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:24 pm by hieu_boy_baby

» Giấc mơ thần tiên.....
Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeFri Jan 13, 2012 6:30 pm by hieu_boy_baby

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Nolimit
Xin cho tôi lời khuyên EmptyXin cho tôi lời khuyên I_voting_barXin cho tôi lời khuyên Empty 
LoneLy
Xin cho tôi lời khuyên EmptyXin cho tôi lời khuyên I_voting_barXin cho tôi lời khuyên Empty 
0an Hồn
hieu_boy_baby
Ying_XT
supper_star96
pun854
Anhbakhia
daytoday
ngoc anh

Xin cho tôi lời khuyên

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Chom_chom

Xin cho tôi lời khuyên Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 10:01 pm

Chuyện tôi kể ra đây mang nhiều mâu thuẩn. Xin cho tôi lời chia sẽ.
Tôi có 1 cô bạn tên AC tuy chỉ là đơn phương nhung tôi đã chết mê cô ta trong 1 lần được bạn bè chỉ về cô ấy.
Dần dần chúng tôi cũng có cuộc cafe chỉ có 2 người.
Tôi rất vui vì điều đó. Tôi luôn muống bạn bè mình biết về cô ta. Tôi không biết làm như vậy tôi đúng hây sai...?
Tuy tôi biết giửa tôi và cô ấy có 1 chúc gì đó mà tôi gọi là rào cản.tôi biết thế nhưng tôi vẩn yêu yêu đến có thể nói là mù quán .
Và rồi hôm nay tôi rất đau khi biết cô ta chỉ coi tôi là bạn như bao người khác.
Những người bạn của tôi cô ta cũng rất quan tâm như đã từng quan tâm tôi. Có phải chăng tôi đã làm gì sai...?
Xin cho tôi lời khuyên. Tôi có nên tiếp tục đeo đuổi mối tình đơn phương này hây không?
Hây là quay lại từ nơi bắc đầu, ? Xin nói thật tôi rất yêu cô ấy
Nolimit
Admin
Admin
Nolimit

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 9:24 am

Chào bạn!
Chúng tôi đã hiểu và xin được chia sẽ cùng bạn, đôi khi trong cuộc sống cũng có 1 số mối tình mà tôi gọi đây là sét đánh, sau bạn không vui khi bạn biết người mình yêu đang vui vẽ. Trong cuộc sống có 1 số vấn đề không như chúng ta vẩn nghĩ, bạn nói giữa bạn và cô ấy có 1 số rào cản tôi không biết là gì? Nhưng tôi xin nói với bạn rằng cô ta đang hạnh phúc. Hãy chấp nhận làm bạn hây anh trai của cô ta như vậy tôi nghĩ bạn sẽ ở bên cô ta 1 khoảng thời gian nữa. Vì tình yêu thì phải cần sự kết nhiệp của 2 trái tim. Coi như cho cô ta thời gian trọn lựa vậy.,trên đây tôi có đôi lời xin chia sẽ cùng bạn .
https://tinhyeuviet.forum-viet.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 11:04 am

Bạn muốn người khác biết rằng bạn và cô ấy quen nhau đó là điều hiển nhiên cần phải có trong bất cứ cuộc tình nào, bạn hãy xét lại xem liệu như thế có quá vội vàng không? khi người ấy chưa hề tỏ ra điều gì làm cho bạn hiểu lầm, những buổi caphe riêng cho 2 người cũng là điều bình thường thôi mà. Cô ấy đã làm tổn thương bạn, nhưng bạn phải cảm ơn cô ấy vì cô ấy đã không dối gạt bạn, để bạn tiếp tục mù quáng rồi thất vọng.
Sad
Bạn và tôi là những con người riêng, tính cách riêng, hoàn cảnh riêng nhưng cùng chung một quan điểm về tình yêu, hãy cố gắng chứng tỏ rằng bạn vẫn yêu cô ấy nhưng đừng tỏ ra ý định khư khư giữ cô ấy cho mình,"hạnh phúc không phải là cái không có được và cái mất đi, hạnh phúc là những gì hiện đang nắm giữ", bạn không nên tuyệt vọng, hãy là một người bạn tuyệt vời của cô ấy, chia sẻ những khó khăn với cô ấy, dù bạn và cô ấy không trở thành của nhau thì bạn vẫn tự hào rằng mình là một người bạn tốt,...... và không hối hận về điều đó.
pun854

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:12 am

con gái đôi khi rất nhút nhát 1 số người thích đám đông một số thì chỉ thích một mình và người mình yêu là đủ rồi bạn nên tìm hiểu cô ấy kỹ thêm có thể là qua bạn bè của cô ấy lúc đó bạn sẽ biết cô ấy mún gì và dễ ghi điểm hơn bạn nhé cố gắng ên nha ban chúc bạn hạnh phúc
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:28 am

sao pun hiểu con gái thế nhỉ??????????? Laughing , sư tử không biết con gái nghĩ gì? vì chỉ tiếp xúc với cuộc sống hoang dã thôi, sống là phải đấu tranh sinh tồn cheers
pun854

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:30 am

trời pó tay với con sư tử này lun ở đó uống nc dừa nhìu quá giờ nghĩ toàn chuyên sinh tồn farao
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:31 am

phải nói là bó chân son sư tử chứ, heeeeeeeeeeeeeeee lol!
pun854

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:36 am

thôi topic xin lời khuyên của ngtamà mún 8 thì qua mục giao lưu đi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 9:57 am

nhất trí, chết cha, 8 nữa rùi, Laughing
Nolimit
Admin
Admin
Nolimit

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeThu Jul 28, 2011 9:45 am

Khách vi đã viết:
sao pun hiểu con gái thế nhỉ??????????? Laughing , sư tử không biết con gái nghĩ gì? vì chỉ tiếp xúc với cuộc sống hoang dã thôi, sống là phải đấu tranh sinh tồn cheers
chào bạn sống là phải đấu tranh để sinh tồn. Tôi nhất trí với bạn về điều này. Liệu tôi nhất trí vào lúc này có vội quá không? Nhưng dù sau tôi cũng xin chúc bạn thành đạt trong cuộc sống mến chào.
https://tinhyeuviet.forum-viet.com
supper_star96

supper_star96

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitimeThu Jul 28, 2011 3:53 pm

theo mih thi van cu tiep tuc...ko vi 1 li do nao do truoc mat ma bo cuoc duoc.

phai bit co gang , theo duoi ,

yeu la phai bit dang hien va suy ngam
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin cho tôi lời khuyên   Xin cho tôi lời khuyên I_icon_minitime

Xin cho tôi lời khuyên
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tổng hợp khuyến mãi điện thoại tháng 6